Business Informatiom System
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
biology
~จอมยุทธน้อย ~
biology

ที่อยู่ : เด็กดอนพุดโดยกำเนิด โตที่ดอนพุด แต่มาเรียนที่จันทบุรี

สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ   สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_minitimeSat Jan 16, 2010 10:49 am

ว่างๆๆช่วยมาตอบกันที่คิดเห็นประการใดวันหลังจะเอาบูมมาให้อ่านกานตอนนี้นางงามง่วงนอนอะเจ้าค่ะไม่มีอารามร์
ขึ้นไปข้างบน Go down
biology
biology

ที่อยู่ : เด็กดอนพุดโดยกำเนิด โตที่ดอนพุด แต่มาเรียนที่จันทบุรี

สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ   สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_minitimeSat Jan 16, 2010 11:02 am

เอ้าเอาบูมคณะก่อนเลยเจ้าข้า

"บูมวิทย์ศิลป์!!!"

"วี๊ดดดดดดดดดดดดดดด(มาจากคำว่า วิทย์)........ (เมื่อสิ้นเสียงวี๊ดดดด คนสั่งบูมตะโกนต่อ)วิทย์-ศิลป์!!!

"วิทยา วิทยา วิทยาวิทย์ ศิลปา ศิลปา ศิลปา ปะศิลป์ วิทยา ศิลปา วิทยาปะศิลป์ วี๊ททททททท....ศิลป์

วิทย์กูก้อง ศิลป์เกริกกล้า วิทย์-ศิลป์ข้า ก้องเกรียงไกร เฮ้!!!"
biology
biology

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ   สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_minitimeSat Jan 16, 2010 11:12 am

BOOM B I S
สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ 20061211boom1.th

BOOM BIS 3..4

B B BIS ธุรกิจก้าวหน้า พัฒนาเทคโน bis (คำว่า bis คนนำเป็นคนพูด) BUSINESS INFORMATION SYSEM CAN YOU SEE LA !
Imaginative
Moderator
Moderator
Imaginative

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ   สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 4:58 am

บูม BIS เหรอ?

ก็น่ารักดีนะ ^^
Imaginative
Moderator
Moderator
Imaginative

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ   สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 4:59 am

จะมีใครถีบ ตรูออกจากบอร์ดไม๊เนี่ย? สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_scratch
diizz
~ผู้ด้อยวรยุทธ~
~ผู้ด้อยวรยุทธ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ   สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 6:01 am

อิอิ

น่า รัก ดี ค๊

คริคริ

สารพันปัญหาที่ถกเถียงกันมานามว่าด้วมเรื่องบูมสาขา ทุกคนคิดเห็นเยี่ยงไรเจ้าค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1