Business Informatiom System
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80%

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
biology
~จอมยุทธน้อย ~
~จอมยุทธน้อย ~
biology

ที่อยู่ : เด็กดอนพุดโดยกำเนิด โตที่ดอนพุด แต่มาเรียนที่จันทบุรี

มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80% Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80%   มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80% Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 8:35 am

มาช่วยอัพยอร์ดค่ะ

จาได้ม่ายเงียบเหงา

อิอิ

มีไรให้เล่นลองเล่นดูนะแม่งแม่นจิงๆนะ------*

ขอแน่นำอย่าดูคำตอบก่อน

อ่านทีข้อนะ.....--*

^_________^
ลองเล่นดูนะ ตรงมากมายเรยอ่า 5555+

++++++++++++++++++++++

> > คำทำนายชาวจีน ห้ามแอบดูก่อนนะ ตรงมาก

> > มันเป็นเกมที่มัหัศจรรย์ ทำตามที่คำสั่งบอก แต่ห้ามโกงนะ !

> > คำอธิฐานของคนที่ส่งเมลล์นี้มาให้คุณจะเป็นจริงภายใน 10 นาทีหลังจากคุณอ่านเมลล์นี้

> > แต่ห้ามโกง !

> > > > ห้ามอ่านเฉลย คุณแค่ทำตามที่บอก มันคุ้มค่าที่จะลองทำ

> > > > อย่างแรก เอาปากกา กับ กระดาษมาเป็นอุปกรณ์

> > > > เวลาที่คุณเลือกชื่อคน คุณต้องมั่นใจว่าเขาเป็นคนรู้จัก

> > เลื่อนลงมาทีละข้อ ห้ามอ่านก่อน ! > > ไม่งั้นจะหมดสนุก

> > > > ข้อแรก . . . .

> > อย่าลืม ! ไล่ลงมาทีละข้อนะ

1. เขียนหมายเลขทั้งหมด 11 ข้อ ตามแนวตั้ง

2. จากนั้นเขียนเลข 2 ตัวที่ต้องการ ไปในช่องข้อ 1 กับ 2

3. ในช่องเลข 3 และ 7 เขียนชื่อคน 2 คนที่เป็นเพศตรงข้ามกับคุณ

ห้ามดูเฉลย ไม่งั้นจะออกมาไม่ตรง

4. เขียนชื่อใครก็ได้ที่เป็นเพื่อน หรือ คนในครอบครัวของคุณ ในช่องเลข 4, 5 และ 6

> > > > > > > > > > ห้ามโกง !!!!! ไม่งั้นคุณจะเสียใจที่ทำไป

5. เขียนชื่อเพลงลงในข้อ 8, 9, 10 และ 11

6. สุดท้ายยยยยยยยยยยย..................... อธิฐานซะ

.......................และนี่คือคำเฉลยของเกมนี้...............

1. ตัวเลขที่คุณเขียนใน 2 ช่องแรก คือ จำนวนคนที่คุณต้องบอกต่อเกี่ยวกับเกมนี้

2. ชื่อของคนในช่องที่ 3 เป็นชื่อของคนที่คุณรัก

3. ชื่อของคนในช่องที่ 7 เป็นคนที่คุณแอบชอบแต่แสดงออกไม่ได้

4. บุคคลในช่องที่ 4 เป็นคนที่คุณห่วงใยมากที่สุด

5. บุคคลในช่องที่ 5 เป็นคนที่รู้ใจคุณมากที่สุด

6.ชื่อบุคคลที่คุณลงไว้ในช่องที่ 6 เป็นคนที่นำโชคมาให้คุณ

7. เพลงในหมายเลข 8 เป็นเพลงที่เข้ากับคนในหมายเลข 3 ได้ดี

8. เพลงในข้อที่ 9 เป็ฯเพลงที่เหมือนกับคนในข้อที่ 7

9. เพลงในข้อที่ 10 เป็นเพลงที่บอกตัวคุณได้ดีที่สุด

10. เพลงในข้อที่ 11 เป็นเพลงที่แสดงต่อความคิดของคุณกับชีวิตของคุณ

> > > > ตอนนี้ !ส่งให้กับบุคคลตามจำนวนที่บอกไว้ด้านบน แล้วคำอธิฐานของคุณก็จะเป็นจริง แต่ถ้าไม่ทำมัน

> > มันจะตรงกันข้ามนะ !!!! > > > > Good Luck ต้องทามตามนิดนึงนะ

> > > > > >เปนไงตรงมั๊ยละ > > *แม่นจริงๆใช่มั๊ย*
มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80% Icon_flower มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80% Icon_flower มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80% Icon_flower มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80% Icon_flower
ขึ้นไปข้างบน Go down

มีไรมาให้ลองเล่นค่ะ คิดว่าตรง 80%
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1